ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ maszyna do odrywania cnc ] การจับคู่ 0 ผลิตภัณฑ์.
ขออภัย!
การค้นหาของคุณ "maszyna do odrywania cnc" ไม่พบผลิตภัณฑ์ใด ๆ
คุณสามารถ ขออ้าง เพื่อให้เราจับคู่ผลิตภัณฑ์สำหรับคุณ
Related Products
เครื่องเคลือบแม่เหล็กประเภทอุตสาหกรรมสแตนเลส
| ความเร็ว | 0-2000rpm |
|---|---|
| การทำงาน | การกำจัดเสี้ยนที่พื้นผิวและขอบ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 380V 50เฮิร์ต |
หน่วยขัดหุ่นยนต์ RD-001 พร้อมความเร็วล้อเจียร 200-3000 พร้อมข้อกำหนดการบำรุงรักษาทำความสะอาดและตรวจสอบตามปกติ
| Robot Type | 6-Axis |
|---|---|
| Grinding Wheel Speed | 200-3000 |
| Consumables | Sanding Belt |
| Product | Sanitary Ware |
ความแม่นยําในการแปรรูป ± 002 มม แขนบดหุ่นยนต์อุตสาหกรรมที่ปรับปรุงให้เหมาะสมกับอุปกรณ์สุขอนามัย รับประกันและการรักษาพื้นผิวที่แม่นยํา
| Application | Grinding |
|---|---|
| Consumables | Sanding Belt |
| Environmental Friendly | Eco-friendly Materials And Processes |
| Product Type | Copper Alloy |
พลาตฟอร์มการบดหุ่นยนต์ 220 วอลต์ ส่งความแม่นยําในการประมวลผล ±002 มม ปรับปรุงให้เหมาะสมกับการปฏิบัติงานการบําบัดพื้นผิวอย่างแม่นยํา
| Automation | Fully Automated |
|---|---|
| Durability | Long-lasting Performance |
| Grinding Wheel Speed | 200-3000 |
| Product | Sanitary Ware |
หุ่นยนต์ขัดเงา 220V ต้องมีการทำความสะอาดและตรวจสอบบำรุงรักษาเป็นประจำสำหรับการใช้งานขัดเงาอัตโนมัติ
| Product Type | Copper Alloy |
|---|---|
| Product | Sanitary Ware |
| Durability | Long-lasting Performance |
| Maintenance Requirements | Regular Cleaning And Inspection |
หุ่นยนต์ลบครีบอัตโนมัติแบบยืดหยุ่นสามารถจัดการกับรูปทรงและขนาดต่างๆ ได้ รับประกันการทำงานที่ปลอดภัย ลดความเสี่ยงต่อการบาดเจ็บ
| Flexible | Can Handle Various Shapes And Sizes |
|---|---|
| Versatile | Can Be Used For Different Materials |
| High productivity | Increases Output |
| High precision | 0.01mm |
อัตโนมัติหุ่นยนต์ เครื่องบีบอรบอริ่ง คุณสมบัติ ความแม่นยําสูง 001 มม และการประมวลผล 1000 ชิ้นต่อชั่วโมง ลดแรงงานมือ
| Low maintenance | Saves Cost |
|---|---|
| Customizable | Can Be Tailored To Specific Needs |
| User-friendly | Easy To Operate |
| Versatile | Can Be Used For Different Materials |
ประสิทธิภาพการทำงานที่ยาวนาน ระบบการเจียรแบบอัตโนมัติ มอบขีดความสามารถในการเจียรที่แข็งแกร่งสำหรับความต้องการด้านระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม
| Grinding Wheel Speed | 200-3000 |
|---|---|
| Automation | Fully Automated |
| Voltage | 220V |
| Environmental Friendly | Eco-friendly Materials And Processes |


