Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc deburring machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
220V / 50Hz CNC máy công cụ dòng 1500x1000x1200 mm cho kết quả chính xác
| Tốc độ trục chính: | 1000-3000 vòng / phút |
|---|---|
| kích thước phôi: | 200x200mm |
| Phương pháp gỡ lỗi: | Bàn chải quay |
3000 Rpm CNC Máy đâm kim loại thủy lực 3kW Để chế tạo kim loại
| Sức mạnh: | 3KW |
|---|---|
| Điện áp: | 220V |
| Đặc điểm: | Độ chính xác cao, hiệu quả, dễ vận hành |
Máy đâm chính xác CNC Máy đâm thủy lực 5KW 1500x1000x1200mm kích thước
| Tốc độ trục chính: | 1000-3000 vòng / phút |
|---|---|
| kích thước phôi: | 200x200mm |
| Phương pháp gỡ lỗi: | Bàn chải quay |
500Kg 220V 50Hz máy nghiền công cụ CNC 1000 miếng / giờ Khả năng tháo
| Khả năng tháo giá: | 1000 chiếc / giờ |
|---|---|
| kích thước phôi: | 200x200mm |
| Phương pháp gỡ lỗi: | Bàn chải quay |
1300 Kgs Máy đánh bóng thùng quay loại trộn xoay cho yêu cầu của khách hàng
| Biểu mẫu: | Chất lỏng |
|---|---|
| gia công: | Gia Công CNC, Máy Tiện CNC |
| kích thước thùng: | 200mm X 300mm |
Máy robot tháo lỗ tự động nhỏ gọn Máy robot tháo lỗ điện bảo trì thấp
| Sức bền: | Mãi lâu |
|---|---|
| Tiết kiệm năng lượng: | Tiết kiệm điện |
| Thân thiện với người dùng: | Dễ sử dụng |
Hệ thống khấu hao tự động, thân thiện với người dùng
| Tiết kiệm năng lượng: | Tiết kiệm điện |
|---|---|
| Mức độ bảo trì thấp: | Tiết kiệm chi phí |
| Năng suất cao: | Tăng sản lượng |
Tự động chính xác hệ thống robot Deburring Deburring cánh tay robot cho nhu cầu phù hợp
| kiểm soát chính xác: | Kết quả nhất quán |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh: | Có thể được điều chỉnh theo nhu cầu cụ thể |
| Năng suất cao: | Tăng sản lượng |
Hệ thống khử robot linh hoạt Robot khử tự động tốc độ cao
| Tự động: | Giảm lao động thủ công |
|---|---|
| An toàn: | Giảm thiểu nguy cơ chấn thương |
| Độ chính xác cao: | 0.01mm |
Có thể tùy biến hệ thống khấu hao robot hoàn toàn tự động 150 miếng/giờ
| Dễ dàng: | Có thể xử lý nhiều hình dạng và kích cỡ khác nhau |
|---|---|
| gọn nhẹ: | Tiết kiệm không gian |
| Có thể tùy chỉnh: | Có thể được điều chỉnh theo nhu cầu cụ thể |


