Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc deburring machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Máy cắt đứt CNC 220V Phần làm bằng kim loại Tần số cắt đứt 50Hz Được thiết kế để làm mịn cạnh và tăng cường bề mặt
| Max. Deburring Diameter: | 100mm |
|---|---|
| Control System: | CNC |
| Application: | Deburring |
Lực lượng 220V / 50Hz thép không gỉ CNC Máy tháo tháo khối lượng 200x200mm
| Hệ thống điều khiển: | cnc |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/50Hz |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Rotary Brush CNC Deburring Machine 5KW 200x200 mm Kích thước đồ đạc
| Mô hình: | JYY-M5 |
|---|---|
| kích thước phôi: | 200x200mm |
| Phương pháp gỡ lỗi: | Bàn chải quay |
Máy tháo CNC tự động hiệu suất cao với điện áp 220V và tần số 50Hz
| Ứng dụng: | gỡ lỗi |
|---|---|
| Tốc độ trục chính: | 3000RPM |
| Loại: | Tự động |
Chiều kính tối đa 100mm Máy tháo CNC điện 3kW ISO9001 được phê duyệt
| Đặc điểm: | Độ chính xác cao, hiệu quả, dễ vận hành |
|---|---|
| Điện áp: | 220V |
| Max. Tối đa. Deburring Length Chiều dài gỡ lỗi: | 200mm |
Máy cắt kim loại CNC chính xác cao với hoạt động tự động
| Tần số: | 50HZ |
|---|---|
| Loại: | Tự động |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
100mm Max Dia CNC Máy tháo kim loại Kiểm soát tự động
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | cnc |
| Loại: | Tự động |
Máy thắt kim loại điện CNC 100mm Diameter 3kW 3000 rpm Tốc độ quay
| Max. Tối đa. Deburring Diameter Đường kính mài mòn: | 100mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | cnc |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Chi tiết điện CNC Máy để đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đê
| Mô hình: | JYY-M5 |
|---|---|
| Tần số: | 50HZ |
| Max. Tối đa. Deburring Diameter Đường kính mài mòn: | 100mm |
5KW CNC Máy tháo rắc tự động tiêu thụ năng lượng 100mm Diameter công cụ
| Loại: | Tự động |
|---|---|
| Tốc độ trục chính: | 1000-3000 vòng / phút |
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/50Hz |


