Tất cả sản phẩm
Kewords [ m y th o v t cnc ] trận đấu 131 các sản phẩm.
Máy xay dọc CNC điều khiển số máy tính 50Hz 1500kg Trọng lượng
| Hệ thống điều khiển: | cnc |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy phay đứng CNC 3 trục công suất 1500kg cho phụ tùng ô tô |
| trục: | 3 |
3 trục thép CNC cắt mài cạnh với 1500kg tải xử lý dung lượng
| Điện áp: | 220V |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Điện |
| Loại đầu xay: | Dọc |
Máy mài cạnh thép CNC tốc độ cao cho điện tử hàng không vũ trụ ô tô
| Hệ thống điều khiển: | cnc |
|---|---|
| Loại đầu xay: | Dọc |
| Độ chính xác: | 0.01mm |
50Hz tần số CNC Edge Milling System CNC Control Precision CNC Milling Machine
| Tốc độ trục chính: | 1000-5000 vòng / phút |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ô tô, hàng không vũ trụ, điện tử, vv |
| danh mục sản phẩm: | Máy phay cạnh CNC |
3 trục tự động CNC Edge Milling thiết bị 0.01mm chính xác cho phụ tùng ô tô
| Tên sản phẩm: | Máy phay đứng CNC 3 trục công suất 1500kg cho phụ tùng ô tô |
|---|---|
| trục: | 3 |
| Loại đầu xay: | Dọc |
Thiết bị mài cạnh CNC số 3 trục cho hiệu suất nguồn điện
| Hệ thống điều khiển: | cnc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ô tô, hàng không vũ trụ, điện tử, vv |
| trục: | 3 |
Máy thắt kim loại điện CNC 100mm Diameter 3kW 3000 rpm Tốc độ quay
| Max. Tối đa. Deburring Diameter Đường kính mài mòn: | 100mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | cnc |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Chi tiết điện CNC Máy để đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đến đê
| Mô hình: | JYY-M5 |
|---|---|
| Tần số: | 50HZ |
| Max. Tối đa. Deburring Diameter Đường kính mài mòn: | 100mm |
Máy tháo kim loại CNC tự động 3kW 200mm Độ dài tối đa 100mm Chiều kính
| Max. Tối đa. Deburring Length Chiều dài gỡ lỗi: | 200mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Sức mạnh: | 3KW |
3000 Rpm Spindle tốc độ tự động máy CNC Deburring 220V 50Hz Voltage 200mm
| Mô hình: | JYY-M5 |
|---|---|
| Loại: | Tự động |
| Max. Tối đa. Deburring Diameter Đường kính mài mòn: | 100mm |


