Tất cả sản phẩm
Kewords [ m y th o v t cnc ] trận đấu 131 các sản phẩm.
Chiều kính tối đa 100mm Máy tháo CNC điện 3kW ISO9001 được phê duyệt
| Đặc điểm: | Độ chính xác cao, hiệu quả, dễ vận hành |
|---|---|
| Điện áp: | 220V |
| Max. Tối đa. Deburring Length Chiều dài gỡ lỗi: | 200mm |
50Hz tần số CNC máy công cụ loạt cho hoạt động thân thiện với người dùng
| Đặc điểm: | Độ chính xác cao, hiệu quả, dễ vận hành |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Máy cắt kim loại CNC chính xác cao với hoạt động tự động
| Tần số: | 50HZ |
|---|---|
| Loại: | Tự động |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
100mm Max Dia CNC Máy tháo kim loại Kiểm soát tự động
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | cnc |
| Loại: | Tự động |
Máy nghiền công cụ CNC 220V 50Hz Tần số 3000 rpm Tốc độ trục
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Max. Tối đa. Deburring Diameter Đường kính mài mòn: | 100mm |
| Hệ thống điều khiển: | cnc |
ISO9001 Máy mài cạnh CNC dọc với độ chính xác 0,01mm Tần số 50Hz
| Độ chính xác: | 0.01mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép |
| Hệ thống điều khiển: | cnc |
220V CNC Milling Machining Chiếc máy gia công chính xác cao Chiếc máy gia công chính xác 0,01mm
| Độ sâu mài tối đa: | 50mm |
|---|---|
| Mô hình: | JYY-M5 |
| Điện áp: | 220V |
1500kg Máy xay CNC cạnh Máy xay CNC độ chính xác cao 220V Dịch vụ
| Chiều rộng phay tối đa: | 1000mm |
|---|---|
| Điện áp: | 220V |
| Tốc độ trục chính: | 1000-5000 vòng / phút |
Các bộ phận gia công máy xay CNC tùy chỉnh 220V 50Hz Tần số Max Milling Width 1000mm
| trục: | 3 |
|---|---|
| Độ sâu mài tối đa: | 50mm |
| Điện áp: | 220V |
1000mm chiều rộng tối đa Máy xay cạnh CNC điện 2000x1500x1800mm Kích thước
| Tốc độ trục chính: | 1000-5000 vòng / phút |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép |
| Nguồn năng lượng: | Điện |


