Tất cả sản phẩm
Kewords [ m y th o v t cnc ] trận đấu 131 các sản phẩm.
Robot đánh bóng tự động hoàn toàn với kết quả chính xác
| Độ chính xác: | Kết quả đánh bóng chính xác |
|---|---|
| Mức độ bảo trì thấp: | Yêu cầu bảo trì tối thiểu |
| Sự linh hoạt: | Tùy chọn đánh bóng linh hoạt |
Máy robot kim loại đánh bóng hoạt động an toàn Độ chính xác cao ISO9001 được phê duyệt
| Độ chính xác: | Độ chính xác cao |
|---|---|
| Sự linh hoạt: | Tùy chọn đánh bóng linh hoạt |
| Ứng dụng: | đánh bóng kim loại |
Máy đánh bóng robot linh hoạt hoạt hoạt động an toàn Máy đánh bóng chính xác được chứng nhận ISO9001
| Độ bền: | Hiệu suất lâu dài |
|---|---|
| Hiệu quả: | Hiệu quả cao |
| Thân thiện với người dùng: | Dễ sử dụng |
Máy tháo kim loại điện hoàn toàn tự động 3kW Lượng 3000rpm Tốc độ trục
| Loại: | Tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Máy xay cạnh thép điện 220V 0.01mm Độ chính xác 1000 - 5000 vòng / phút Tốc độ trục
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Kích thước: | 2000mm x 1500mm x 1800mm |
| Vật liệu: | thép |
Siemens điện thiết bị máy quay thùng ly trung tâm với dung lượng 10 lít
| quy trình đúc: | Phương pháp tẩy sáp bị mất bằng Silica Sol |
|---|---|
| kích thước thùng: | 200mm X 300mm |
| gia công: | Gia Công CNC, Máy Tiện CNC |
220V / 380V Voltage máy hoàn thiện thùng ly tâm với 4 thùng 200mm X 300mm kích thước thùng
| Giá trị pH: | 5-6 |
|---|---|
| Gia công: | Gia Công CNC, Máy Tiện CNC |
| Xếp hạng công suất đầu vào: | 1,5kw |
1300 Kgs Máy đánh bóng thùng quay loại trộn xoay cho yêu cầu của khách hàng
| Biểu mẫu: | Chất lỏng |
|---|---|
| gia công: | Gia Công CNC, Máy Tiện CNC |
| kích thước thùng: | 200mm X 300mm |
Tốc độ Máy tháo trung tâm 1,5 KW Sức mạnh 200mm X 300mm Kích thước thùng cho các giải pháp tháo cao cấp
| kích thước thùng: | 200mm X 300mm |
|---|---|
| Công suất: | 10 Lít |
| tốc độ quay: | 0-280 vòng/phút |
PLC điều khiển máy tháo nhựa nylon 200mm với nút dừng khẩn cấp
| Điện áp: | 220V |
|---|---|
| Loại: | Máy mài quay |
| Nguồn năng lượng: | Điện |


